மூழ்கிப்போன எம் தாய் மொழியான தமிழ் மொழியின் வரலாறு – ஓர் ஆராய்ச்சி செய்தி

Share this post:

Capture

நம் வரலாற்றை தெரிந்து கொள்ள உங்களை 20,000 வருடங்களுக்கு முந்தைய கடலில் மூழ்கிய ஒரு உலகிற்கு அழைத்துக் செல்லவிருக்கிறேன். இது ஒரு நடிகையைப் பற்றிய சினிமா செய்தி இல்லை என்பாதால் சிலருக்கு படிப்பதற்கு கொஞ்சம் கஷ்டமாக இருக்கலாம் தயவு செய்து தமிழிற்காக 2நிமிடங்கள் செலவழித்து இவ் செய்தியை முழுமையாக படிக்குமாறு கேட்டுகொள்கிறோம்.

இங்கு தான் உலகின் முதல் மனிதன் பிறந்ததாக வரலாற்று ஆய்வாளர்கள் தெரிவிக்கிறார்கள், இங்கு தான் நம் மூதாதையர் வாழ்ந்தனர்.இங்கு தான் நாம் இன்று பேசிக்கொண்டிருக்கும் நம் தமிழ் பிறந்தது.இங்கு தான் இன்னும் பல வரலாற்று அதிசயங்கள் நிகழ்ந்து ள்ளது.

ஆம் இதுதான் “நாவலன் தீவு”என்று அழைக்கப்பட்ட “குமரிக் கண்டம்.கடலுக்கடியில் இன்று அமைதியாக உறங்கிகி கொண் டிருக்கும் இது, ஒரு காலத்தி ல் பிரம்மாண்டமாக இயங்கி க்கொண்டிருந்த ஒரு தமிழ் கண்டம் !!. இன்று தனித்தனி நாடுகளாக உள்ள ஆஸ்திரேலியா, தென்ஆப்ரிக்க, இலங்கை, மற்றும் இன்றுள் ள சில சிறு, சிறு தீவுகளை இணைத்தவாறு இருந்த ஒரு பிரம்மாண்டமான இடம் தான் “குமரிக்கண்டம்”. ஏழுதெங்க நாடு, ஏழுமதுரை நாடு, ஏழு முன் பலைநாடு, ஏழு பின் பலைநாடு, ஏழு குன்ற நாடு,ஏழுகுனக்கரை நாடு, ஏழுகுரும்பனை நாடு என இங்கு நாற்பது ஒன்பது நாடுகள் இருந்துள்ளது !! பறுளி, குமரி என்ற இரண்டு ஆறுகள் ஓடியுள்ளது!!.குமரிக்கொடு,மணிமலை என இரண்டு மலைகள் இருந்துள்ளது !!.

தென்மதுரை,கபாடபுரம்,முத்தூர் என பிரம் மாண்டமான மூன்று நகரங்கள் இருந்தன. உலகின் தொன்மையான நாகரீகம் என்று அழைக்கப்படும் சுமரியன் நாகரீகம் வெறும் நான்காயிரம் வருடங்கள் முந்தையது தான். நக்கீரர் “இறையனார் அகப்பொருள்” என்ற நூலில் மூன்று தமிழ்ச்சங்கங்கள் 9990 வருடங்கள் தொடர்து நடை பெற்றதாக கூறியுள்ளார். தமிழின் முதல் சங்கம் இந்த கடலடியில் உள்ள “தென் மதுரையில் “கி. மு 4440 இல் 4449 புலவர்களுடன், சிவன் , முருகன், அகஸ்தியருடன் 39 மன்னர்களும் இணைந்து,” பரிபாடல், முதுநாரை, முடு குருக்கு, கலரியவிரை, பேரதிகாரம் “ஆகிய நூல்களை இயற்றப் பட்டது.

இதில் அனைத்துமே அழிந்து விட்டது. இரண்டாம் தமிழ்ச் சங்கம் “கபாடபுரம்” நகரத்தில் கி.மு 3700இல் 3700 புலவர்கள் களுடன்“அகத்தியம், தொல்காப்பியம், பூதபுராணம், மாபுராணம்” ஆகிய நூல்களை இயற்றப்பட்டது. இதில் “தொல் காப்பியம் மட்டுமே நமக்கு கிடைத்துள்ளது. மூன்றாம் தமிழ்ச் சங்கம் இன் றைய “மதுரையில்” கி.மு 1850 இல் 449 புலவர்கள்களுடன்”அகநானூறு, புறநானூறு, நாலடியார், திருக்குறள்” ஆகிய நூல்கள் இயற்றப்பட்டது. இவ்வளவு பழமையான தமிழனின் வரலாற்றை பெருமையுடன் உலகிற்கு தெரியப்படுத் தவேண்டிய இந்திய அரசு எந்த அக்கறையும் காட்டாமல் இருப்பது வேதனையான விஷயம்!!!!.. இந்திய அரசு வெளிக் கொண்டு வராத நம் வரலாற்றை நாமே இந்த உலகி ற்கு பரப்புவோம், இனிமேல் நாம் 2000 வருடம் பழமையானவர்கள் என்ற பழங்கதையை விட்டுவிட்டு 20,000 வருட உலகின் முதல் இனம் ,நம் தமிழ் இனம் என்று பெருமையுடன் கூறுவோம். வரலாற்று தேடல் தொடரும்………!!

தமிழ் மொழி என்றும் வாழிய வாழியவே !

இதுபோன்ற தகவல்களைப் பகிர்ந்து கொள்வதற்குத் தயக்கம் வேண்டாம் தோழர்களே! முடிந்தவரை அனைவரும் இதனைப்படித்து விட்டு நண்பர்களுடன் உடனே பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்!.

Share This:
Loading...

Related Posts

Loading...