சில நிபந்தனைகளுடன் ஆபாச காட்சிகளில் நடித்த பிரபல தமிழ் நடிகை – யார் அந்த நடிகை..?

Share this post:

aaa

தமிழ் சினிமாவில் காட்டுபகுதி இயக்குனரின் படத்தில் அறிமுகமாகி பெரும்பாலான தமிழ் ரசிகர்கள் மனதில் இடம் பிடித்தவர் இந்த ஆனந்தமான நடிகை.

தொடர்ந்து சில படங்களில் நடித்த இவர். தற்போது இசை ஹீரோவுடன் கிக் ஏற்றி வருகிறார். ஆரம்பத்தில், என் உடம்புக்கு கவர்ச்சி ஒத்து வராது என்று பதறி வந்த நடிகை. தொடர்ந்து பட வாய்ப்புகள் குறைந்து வருவதால், படவாய்ப்புகளை பெற கவர்ச்சி காட்ட சம்மதித்துள்ளார். அதோடு, அரை குறை ஆபாச காட்சிகளில் நடிப்பதிலும் எனக்கு எந்த பிரச்னையும் இல்லை ஆனால், சில நிபந்தனைகளை விதிக்கிறாராம் பட இயக்குனர்களுக்கு.

அது என்னவென்றால், ஆபாச காட்சிகள் படமாக்கும் பொழுது இரண்டு பேருக்கு மேல் தளத்தில் இருக்க கூடாதாம் மற்றும் ஒன்றிற்கு மேற்பட்ட கேமராக்களை பயன்படுத்த கூடாது, நீரில் நனைந்தபடி வரும் கவர்ச்சி காட்சிகள் இருக்க கூடாது என்றும் கூறிவிட்டு சில காட்சிகளை நடித்து கொடுத்திருகிறாராம் அம்மணி.

#முழுசா நெனன்ஜதுக்கு அப்புறம் முக்காடு எதுக்குங்க அம்மணி

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...