ஆபாச படம் பார்க்க வைத்து பெண்ணை கற்பழித்தேன்: பெண் தொழிலதிபர் கொலை வழக்கில் கைதான குற்றவாளி பரபரப்பு தகவல்..!!

Share this post:

sssss

கோவா மாநிலம் பனாஜியில் உள்ள சங்கோல்டா என்ற இடத்தில் ஒரு வாடகை குடியிருப்பில் வசித்து வந்தவர் மோனிகா குர்தே. 39 வயதான இவர் இந்தியாவில் மிகவும் பிரபலமான வாசனை திரவ ஆராய்ச்சியாளர் ஆவார்.

மோனிகா குர்தே நாக்பூரை சேர்ந்தவர் கணவரை பிரிந்து கோவாவில் வசித்து வந்தார். கடந்த 7-ந்தேதி அவர் மர்மமான முறையில் வீட்டில் இறந்து கிடந்தார். அவருடைய ஏ.டி.எம். கார்டு கொள்ளை போய் இருந்தது. போலீஸ் விசாரணையில் அவர் கொலை செய்யப்பட்டது தெரிய வந்தது. இந்த சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி இருந்தது.

இதற்கிடைய மோனிகா குர்தே கொலை தொடர்பாக பஞ்சாபை சேர்ந்த ராஜ்குமார் சிங்கை போலீசார் கைது செய்தனர். இவர் மோனிகா வசித்து வந்த குடியிருப்பின் முன்னாள் காவலாளி ஆவார். ஏ.டி.எம். கார்டில் பணம் எடுத்ததை வைத்து போலீசார் அவரை பெங்களூரில் பிடித்தனர்.

கைதான அவரை போலீசார் கோவா கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தினர். 7 நாள் போலீஸ் காவலில் வைத்து விசாரிக்க கோர்ட்டு அனுமதி அளித்தது.

ராஜ்குமார்சிங் போலீசில் கொடுத்துள்ள பரபரப்பு வாக்குமூலத்தில் கூறி இருப்பதாவது:-

மோனிகா தொழில் அதிபர் என்பதால் அவர் நிறைய பணம் வைத்து இருப்பார் என்று எனக்கு தெரியும். இதனால் அவரை மிரட்டி பணம் பறிக்க சென்றேன. அவரது வீட்டில் நுழைய 2 நாட்கள் காத்திருந்தேன். சம்பவத்தன்று மோனிகா வசித்த குடியிருப்பின் பின் பக்க சுவரில் ஏறி குதித்து உள்ளே சென்றேன். கத்தியால் அவரது ஆடையை கலைந்து நிர்வாணமாக்கினேன். பின்னர் ஆபாச படம் பார்க்க வைத்து கற்பழித்தேன். சிறிது நேரத்தில் தலையணையில் கழுத்தை அழுத்தி கொன்றேன். பின்னர் அங்கிருந்து பணம், ஏ.டி.எம். கார்டு ஆகியவற்றை எடுத்துக் கொண்டு தப்பினேன்.

இவ்வாறு ராஜ்குமார் சிங் வாக்குமூலத்தில் தெரிவித்துள்ளார். போலீசார் அவரிடம் தொடர்ந்து விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.

Share This:
Loading...

Related Posts

Loading...