பிரபல தமிழ் நடிகை ஒருவர் வாரிசுடன் நடிகருடன் விடிய விடிய கும்மாங் குல்ஃபி – அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்..!- யார் அந்த நடிகை..?

Share this post:

na

தமிழ் சினிமாவில் திருட்டுப்பையன் படம் மூலம் என்ட்ரியான ட்ராயிங் நடிகை, தமிழ் சினிமாவில் குடும்பப்பாங்கனா வேடங்களில் ஒரு ரவுண்ட் வருவார் என எதிர்பார்க்கப்பட்டவர்.

அவரது முகத்தில் இருக்கும் கிராமத்துபெண் சாயல் தான் அவரின் பலமாக கருதபட்டது. ஆனால், நடிகை போன பாதையோ, போதை பாதை. அடுத்தடுத்த படங்களில் கவர்ச்சி தாண்டவம் ஆடினார். கடைசியாக மாஜி எம்.எல்.ஏ வுடன் ஒரு படத்தில் அதிரி புதிரி கவர்ச்சி காட்டினார் இந்த ட்ராயிங் நடிகை.

படவாய்ப்புகள் இல்லாத நிலையில் பிரபல வாரிசு நடிகருடன் அடுத்த படத்தில் கதாநாயகியாக நடிக்க கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் உள்ள ஒரு ரெசார்டில் விடிய விடிய கும்மாங் குல்ஃபி யாக அஜால் குஜால் செய்து வருகிறாராம் நடிகை. கடந்த ஒரு வார காலமாக வாரிசு நடிகர் படப்பிடிப்பு நேரம் தவிர மற்ற நேரங்களில் இந்த ரெசார்ட்-க்கு ஓ….ய்வு எடுக்க வந்துவிடுகிறாராம்.

நல்லா… எடுங்க.. ஓ…ய்வு..!

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...