பண்ணை வீட்டில் மூணு நடிகை மதரின் சல்லாபம் – கசிந்த தகவல்கள் – அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்..!

Share this post:

dfds

தமிழ் சினிமாவில் அதிக வருடம் கதாநாயகியாகவே நடித்து கொண்டிருக்கும் நடிகை. சில வருடங்களுக்கு முன்பு கைது செய்யப்பட்ட விபசார புரோக்கர் ஒருவர் வெளியிட்ட நடிகைகள் பட்டியலில் முதலிடத்தில் இருந்த நடிகை தான் இந்த மூணாம் நம்பர் நடிகை

பிறகு, அதிலிருந்து அரசியல் புள்ளிகளின் தொடர்பை பயன்படுத்தி எஸ்கேப் ஆனது வேறு கதை. குடும்பப்பாங்கான கதாபதிரங்களில் மட்டும் நடித்து கொண்டிருந்தவரை கவர்ச்சியாக நடிக்க சொன்னதே அவரது அம்மா தான். இதனை ஒரு பேட்டியில் கூறியிறுக்கிறார் மூணு.

இந்நிலையில், சில வாரங்களாக மூனுவின் அம்மா அரசியல் புள்ளியும், பிரபல தொழிலதிபருமான ஒருவருடன் பெங்களூருவில் உள்ள அவரது பண்ணை வீட்டில் தனிமையில் வசித்து வருவதாகவும், இரவு நேர பார்டிகளில் மது போதையில் வெளிபடையாக சரச சல்லாபம் புரிவதாகவும் நம்பத்தகுந்த வட்டாரங்களிடமிருந்து தகவல்கள் கசிந்துள்ளன.

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...