அந்த நடிகையை நிர்வாணமாக பார்த்தும் கிக்கு வரவில்லை – பிரபல நடிகை கன்றாவி பேச்சு

Share this post:

na

சூப்பர் ஸ்டார் நடித்தா கபாலி படத்தின் நாயகி ராதிகா அப்டே. கடந்த வருடம் ஹாலிவுட் படம் ஒன்றில் ஒரு ஆணிடம் தனது அந்தரங்க உறுப்பை காட்டுவது போன்ற வீடியோ வெளியாக சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. சமீபத்தில் ஆவணப்படம் ஒன்றில் முழு நிர்வாணமாகவே நடித்து இருந்தார். அந்த காட்சிகள் இணையங்களில் வைரலாகி பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தின. மேலும், ராதிகா அப்தேவின் செக்ஸ் வீடியோ என்று DVD போட்டும் விற்று விட்டார்கள் நம்மவர்கள்.

இந்நிலையில்,பிரபல நடிகை ராக்கி சாவந்த் (அதாங்க.. பிரதமர் மோடி போட்டோவ ட்ரஸ் ல கண்ட கண்ட இடத்துல பிரிண்ட் பண்ணி போட்டு சர்சைய கிளப்புனாங்களே..! அவங்களே தான்) ராதிகா அப்தேவை முழு நிர்வாணமாக பார்த்தும் ரசிகர்களுக்கு கிக்கு வரவில்லை என்று கன்றவியாக பேசியுள்ளார்.

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...