ரூ. 90க்கு கூவிக்கூவி விற்கப்படும் பிரபல தமிழ் நடிகையின் ஆபாச பட டிவிடி…! – அதிர்ச்சியில் நடிகை…!

Share this post:

na

ரஜினி நடிப்பில் ரஞ்சித் இயக்கத்தில் வெளியான ‘கபாலி’ படத்தில் ரஜினிக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்த ராதிகா ஆப்தே, சமீபத்தில் ஒரு இந்தி படத்தில் நிர்வாணமாக நடித்திருந்தார். இதுகுறித்து அவர் கூறியபோது ஆபாசமான நடன அசைவுகளில் நடிப்பதைவிட நிர்வாணமாக நடிப்பது மேல் என்றும் அவர் கூறியிருந்தார்.

இந்நிலையில் எதையும் விட்டு வைக்காத திருட்டு டிவிடி கும்பல், இண்டர்நெட்டில் வெளியான ராதிகா ஆப்தேவின் நிர்வாண காட்சிகளை டிவிடியில் போட்டு ரூ.90க்கு கூவிக்கூவி இந்தியாவில் விற்று வருவதாக அதிர்ச்சி தகவல் ஒன்று வெளிவந்துள்ளது.

இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்துள்ள இந்த படத்தின் நாயகனும் தயாரிப்பாளருமான அஜய்தேவ்கான், இதுகுறித்து காவல்நிலையத்தில் புகார் செய்துள்ளார். இந்த பரபரப்பான சூழ்நிலையில் இந்த படம் செப்டம்பர்ம் 23-ல் ரிலீஸ் ஆகவுள்ளது.

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...