ஆமாடா நீ வா உன் கூட படுக்குறேன் – வாட்சப்பில் உலா வரும் நடிகையின் கன்றாவி பேச்சு – அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்…!

Share this post:

nad

பிரபல நடிகைக்கும் பிரபல அரசியல் கட்சி பிரமுகர் ஒருவருக்கும் பாலியல் ரீதியாக தொடர்பு இருப்பதாக அவரது மனைவி நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடர்ந்து அனைவருக்கும் தெரியும். தற்பொழுது, அந்த நடிகையும் அந்த அரசியல் வாதியுடன் பேசும் ஆடியோ ஒன்று வாட்சப்பில் வைரலாகி வருகிறது.

இதில் ஆபாசமாகவும் அருவருக்கத்தக்க வகையில் கன்றவியான வார்த்தைகளை உபயோகித்து இருவரும் பேசிகொள்கின்றனர். உங்கள் மனைவி என் மீது கொடுத்த புகார் முற்றிலும் தவறானது என்று பிரபல தொலைக்காட்சி பெயரை குறிப்பிட்டு பேட்டி கொடுக்க சொல்லுங்கள் என்று கேட்கிறார். அவரும், ஏதேதோ சொல்லி சமாளிக்கிறார்.. இப்படியாக தொடர்கிறது அந்த ஆடியோ. இது சினிமா ரசிகர்களிடையே பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தின.

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...