முன்னாள் காதலரினால் வெளியிடப்பட்ட நடிகை சுகன்யாவின் நிர்வாண வீடியோ!

Share this post:

suka

நடிகை சுகன்யாவின் நிர்வாண வீடியோ யூடியூபில் வெளியாகியுள்ளதாக மலையாள ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. புது நெல்லு புது நாத்து படம் மூலம் கோலிவுட் வந்தவர் சுகன்யா.

2002ம் ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டு கணவருடன் அமெரிக்காவில் செட்டிலானார். ஆனால் 2003ம் ஆண்டே விவகாரத்து பெற்றுவிட்டார்.

இதையடுத்து அவர் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வருகிறார். மேலும் தொலைக்காட்சி தொடர்களிலும் நடித்துக் கொண்டிருக்கிறார். இந்நிலையில் சுகன்யாவின் நிர்வாண வீடியோ யூடியூபில் வெளியாகியுள்ளதாக மலையாள ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

அந்த வீடியோவில் சுகன்யாவுடன் நெருக்கமாக இருக்கும் அவரது முன்னாள் காதலர் தான் அந்த வீடியோவை வேண்டும் என்றே யூடியூபில் வெளியிட்டதாகவும் மலையாள ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. மலையாள ஊடகங்கள் வெளியிட்டுள்ள இந்த செய்தியால் பரபரப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...