உடலுறவுக் கொள்வதில் வெறித்தனமான அடிமையாக இருந்த சில பிரபல நடிகைகள் – “ஓ மை காட்”

Share this post:

what-is-tantric-sex

ஒவ்வொருவருக்கும் ஓர் மோகம் இருக்கும். இது பிரபலங்கள் மத்தியிலும் இருப்பது சகஜம் தான். “தல” அஜித்துக்கு பைக் ஓட்டுவதில் மோகம், உலக நாயகன் கமலுக்கு நடிப்பில் தான் முழு மோகமும். விக்ரமுக்கு தன்னை வருத்திக்கொள்வதிலும், பின்னணி குரல் பேசுவதிலும், தனுசுக்கு பாடல்கள் எழுதுவதிலும் என ஒவ்வொரு பிரபலங்களுக்கும் ஏதேனும் ஓர் விஷயத்தில் மோகம் இருக்கும்.

ஆனால், சில பிரபலங்களுக்கு உடலுறவுக் கொள்வதில் மோகம் அதிகமாம். புகை, மது போல அதற்கு அடிமையாக இருந்துள்ளனர். அவர்களை பற்றி தான் இனி இங்கு பார்க்கவிருக்கிறோம்….

ஏஞ்சலினா ஜூலி
ஹாலிவுட் மட்டுமின்றி உலகம் முழுக்க ஓர் நடிகைக்கு பெரிய ரசிகர் பட்டாளம் இருக்கிறது என்றால் அது ஏஞ்சலினா ஜூலியாக தான் இருக்கும். நம்ம ஊர் விஜயசாந்தி போல, அங்கு அதிரடியில் பட்டையைக் கிளப்பும் ஆக்சன் ராணி. இவர் ஓர் திரைப்படத்தில் லெஸ்பியனாக கூட நடித்துள்ளார். குழந்தைப் பெற்றுக் கொள்வதில் அதிக வேகம் காட்டிய இவருக்கு அந்த விஷயத்தில் மோகம் அதிகமாம்.

பிரிட்னி ஸ்பியர்ஸ்
பாப் இசை உலகின் முக்கிய புள்ளிகளில் அதிகமாக சர்ச்சையில் சிக்கிய கள்ளி இவர்தான். இவரது முன்னால் கணவரோடு உடலுறவுக் கொண்ட கேவலமான வீடியோக்கள் நெட்டில் பரவியதை யாரும் மறக்க இயலாது. இவரது முன்னால் துணையுடன் கண்டமேனிக்கி உடலுறவில் ஈடுபட்டவர். உடலுறவுக் கொள்வதில் அம்மணிக்கு அம்புட்டு பிரியமாம்.

லிண்ட்சே லோகன்

வெளிப்படையாக பேட்டிகளிலேயே தனக்கு தனியாக உறங்குவது பிடிக்காது என வாக்குமூலம் அளித்து பலரது தூக்கத்தைக் கெடுத்தவர் லிண்ட்சே லோகன். இவர் சிறைக்கு சென்று வந்தவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது, அங்கு எப்படி தாக்குப்பிடித்தார் என அந்நாட்டு ஊடகங்கள் கேள்வி கேட்கின்றன. (தன் கையே தனக்கு உதவின்னு இருந்துருப்பாங்க.) இவருக்கு பால்வினை நோய் தாக்கம் இருந்தது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

பாரிஸ் ஹில்டன்
உடலுறவுக் கொள்வதில் இவருக்கு பேய் பசி என சிலர் கூறுவது உண்டு. “பாரிசில் ஓர் நாள் இரவு” (One Night In Paris) என இவர் வெளியிட்ட வீடியோ அங்கு பேய் ஹிட்டு. மற்றும் இவருக்கும் பால்வினை நோய் தாக்கம் ஏற்பட்டிருந்தது என்பது கொசுறு செய்தி.

டேனியல் ஸ்டெளப்
இவருக்கு உடலுறவு மட்டுமின்றி மது, புகை, போதை பொருள் என சகலத்திற்கும் அம்மணி அடிமையாக தான் இருந்திருக்கிறார். இவர் ஓர் “ஸ்ட்ரிப்பர்” என்பது கொசுறு செய்தி. உடனே கூகுளில் பொய் இவரை தேட வேண்டாம். இன்னும் இருவர் பாக்கி இருக்கின்றனர்.

அம்பர் ஸ்மித்
1970 – 80களில் இவர் “பெரும்” புகழுக்கு சொந்தக்காரர். போதைப் பொருள், ஆல்கஹால், விபச்சாரம் என பட்டையைக் கிளப்பிய இவரை பற்றி வேறு என்ன கூற. இவர் “அதற்கு” அடிமையாக இல்லாமல் இருந்திருந்தால் ஆச்சரியம்.

நிக்கோல் நரேன்
“டாக்டர். ட்றேவ்ஸ் செக்ஸ் ஹப்” என்ற நிகழ்ச்சியில் இவர் செம பிரபலம். “ப்ளேபாய்” நாளிதழின் முன்னால் கவர்ச்சி கன்னி. பல இசை வீடியோக்களில் தரிசனம் அளித்துள்ளார். இவரும் “அந்த” விஷயத்தில் அதீத மோகத்தில் இருந்தார்.

Share This:
Loading...

Recent Posts

Loading...